ELIMU SACCOS LIMITED

FOMU YA MAOMBI YA UANACHAMA

Picha

TAARIFA BINAFSI ZA MWOMBAUJI:

Jina Me|[ | Ke
Kazi Kituo cha kazi

Check namba

Naomba kuwa mwanachama na ninakubali kufuata Masharti ya Elimu SACCOS Ltd.
Anuani Simu (Mob No)

(]

Barua Pepe (E-mail) Unapoishi (Residence)
Tarehe ya kuzaliwa (Birth date)

Jina la Mrithi
Uhusiano:
Mdhamini (awe mwanachama) ES No.
AKIBA
Makato ya kila mwezi kwenye mshahara
Mshahara Mkononi
Saini ya Mwombaji Tarehe

Kwa matumizi ya ofisi (For Official use)
1. Imeidhinishwa na Meneja
2. Kuingizwa katika Mfumo (System Data Entry)
3. Kuthibitishwa katika Mfumo (Authorization)
4. Makato kwa mwajiri (Deduction Submission)
5. Namba ya uanachama aliyopewa ES
Tanbihi
¢ Kiingilio katika chama ni Tsh 20,000/=
¢ Kiwango cha kuchangia Akiba kisipungue Tsh 20,000/= kwa mwezi
e Hisa moja (1) katika chama ni Tsh 20,000/= kila mwanachama anatakiwa awe na
hisa 15 zenye thamani ya Tsh 300,000/=
e Maelezo zaidi piga simu namba 0683618472

Muhimu:
Aliyekulimisha /kukushauri ujiunge na chama
Namba ya simu Tarehe




